Soi Kèo dự đoán Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira
🏆
Morocco Botola
Renaissance Zemamra
0 - 0
Kết Thúc
Olympique Dcheira
DỰ ĐOÁN 1X2
Kèo Cả trận
1
1.97
X
3
2
3.7
Kèo Cơ Hội Kép
1X
1.18
X2
1.64
12
1.27
Kèo Under và Over 2 1/2
Over
6.083
Under
1.48
Kèo Under và Over 3 1/2
Over
4.35
Under
1.15
Kèo BTTS
Có
2.048
Không
1.66
SỨC CHỨA KHÁN GIẢ
Đối đầu: Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira
* Màu dọc đặc trưng chủ nhàChưa có dữ liệu đối đầu chờ cập nhật quay lại sau.
Thống Kê Đối Đầu: Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira
Số Trận:
Tổng bàn thắng:
Trên 0.5 bàn
trận
Trên 1.5 bàn
trận
Trên 2.5 bàn
trận
Trên 3.5 bàn
trận
Hai đội ghi bàn
trận
Renaissance Zemamra
VS
Olympique Dcheira
11
Tổng bàn thắng
0
4
Trận thắng
0
2
Sạch lưới
1
1.571
Ghi bàn trung bình
0
1
Thắng Hiệp 1
0
1.429
Bàn thua trung bình
1.5
0
Số trận Hòa
1
3
Số trận Thua
1
4
H1 Hòa
1
2
H1 Thua
1
34%
Nhà cái dự báo Hòa
33.1%
46.7%
Nhà cái dự báo Thua
50.4%
Renaissance Zemamra
Thắng: 25.1%
Thắng: 25.1%
Olympique Dcheira
Thắng: 27%
Thắng: 27%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh:
Dựa trên các chỉ số thống kê, đây dự kiến là một trận đấu khá cân bằng giữa hai đội.
Phân tích bởi AI:
Chào bạn, là chuyên gia soi kèo, tôi sẽ phân tích chi tiết trận đấu giữa Renaissance Zemamra và Olympique Dcheira dựa trên dữ liệu bạn cung cấp.
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Trận đấu giữa Renaissance Zemamra và Olympique Dcheira có vẻ là một cuộc đối đầu khá chênh lệch, đặc biệt khi xét đến phong độ và kinh nghiệm thi đấu từ đầu mùa giải. Renaissance Zemamra, với tư cách là đội chủ nhà, sở hữu lợi thế lớn về mặt sân bãi và có khởi đầu mùa giải tương đối ổn định hơn. Trong khi đó, Olympique Dcheira đang trải qua giai đoạn khó khăn, với dữ liệu cực kỳ hạn chế và phong độ kém cỏi.
Điểm mấu chốt của trận đấu này là sự khác biệt rõ rệt về khả năng tấn công của hai đội. Renaissance Zemamra thể hiện khả năng ghi bàn tốt, trong khi Olympique Dcheira gần như bất lực trong việc tìm kiếm mảnh lưới đối phương.
2. PHÂN TÍCH CHI TIẾT
2.1. Phong độ gần đây
* Renaissance Zemamra (Chủ nhà): Đã thi đấu 7 trận, giành được 4 chiến thắng và để thua 3 trận. Đây là một phong độ khá ổn định, cho thấy đội bóng này có khả năng giành trọn 3 điểm trước các đối thủ yếu hơn và thường kết thúc trận đấu với kết quả thắng/thua rõ ràng (không có trận hòa nào). Tỷ lệ thắng là 57.1%.
* Olympique Dcheira (Khách): Mới chỉ thi đấu 2 trận, hòa 1 và thua 1, chưa giành được chiến thắng nào. Dữ liệu này rất hạn chế, nhưng nó cho thấy một khởi đầu mùa giải đầy khó khăn và thiếu tự tin. Việc chưa thắng trận nào, đặc biệt là không ghi được bàn thắng, là một dấu hiệu đáng báo động.
Nhận định: Renaissance Zemamra rõ ràng có phong độ và kinh nghiệm thi đấu tốt hơn hẳn so với Olympique Dcheira, đặc biệt khi được chơi trên sân nhà.
2.2. Khả năng ghi bàn và thủng lưới
* Renaissance Zemamra:
* Ghi 11 bàn sau 7 trận (trung bình 1.571 bàn/trận). Đây là một hiệu suất tấn công khá tốt.
* Thủng lưới 10 bàn sau 7 trận (trung bình 1.429 bàn/trận). Hàng thủ có vẻ không quá chắc chắn, nhưng cũng không quá tệ.
* Giữ sạch lưới 2 trận.
* Olympique Dcheira:
* Ghi 0 bàn sau 2 trận (trung bình 0 bàn/trận). Đây là thống kê đáng báo động nhất. Khả năng tấn công của Dcheira gần như không tồn tại.
* Thủng lưới 3 bàn sau 2 trận (trung bình 1.5 bàn/trận). Hàng thủ cũng không quá vững chắc, tương tự như Zemamra.
* Giữ sạch lưới 1 trận (trong 2 trận, điều này có thể là do may mắn hoặc gặp đối thủ yếu ở trận đó).
Nhận định: Khả năng ghi bàn của Renaissance Zemamra là vượt trội. Việc Olympique Dcheira chưa ghi được bàn thắng nào sau 2 trận là một lợi thế cực lớn cho hàng thủ của đội chủ nhà, ngay cả khi họ không quá xuất sắc.
2.3. Tình hình hiệp 1
* Renaissance Zemamra:
* Thắng hiệp 1: 1 trận
* Hòa hiệp 1: 4 trận
* Thua hiệp 1: 2 trận
* Đội chủ nhà thường có xu hướng nhập cuộc cẩn trọng và thường kết thúc hiệp 1 với tỷ số hòa.
* Olympique Dcheira:
* Thắng hiệp 1: 0 trận
* Hòa hiệp 1: 1 trận
* Thua hiệp 1: 1 trận
* Dù dữ liệu ít, nhưng Dcheira cũng cho thấy sự thận trọng hoặc khó khăn trong việc áp đặt thế trận từ sớm.
Nhận định: Cả hai đội đều có xu hướng nhập cuộc chậm hoặc chơi chặt chẽ trong hiệp 1. Khả năng hiệp 1 kết thúc với tỷ số hòa, hoặc đội mạnh hơn (Zemamra) có thể dẫn trước với cách biệt tối thiểu là khá cao.
3. KÈO TÀI/XỈU
* Phân tích: Renaissance Zemamra có trung bình 1.57 bàn thắng/trận và thủng 1.42 bàn/trận, tổng trung bình 3 bàn/trận. Olympique Dcheira chưa ghi bàn nhưng thủng 1.5 bàn/trận.
* Mặc dù Zemamra có khả năng ghi bàn, nhưng việc Dcheira chưa ghi được bàn thắng nào là yếu tố rất quan trọng. Điều này cho thấy trận đấu có thể không có quá nhiều bàn thắng nếu chỉ một mình Zemamra nổ súng. Một chiến thắng 1-0 hoặc 2-0 cho Zemamra là kịch bản rất dễ xảy ra. Ngay cả khi Zemamra ghi được 2 bàn và Dcheira "bất ngờ" có 1 bàn thì tổng cộng cũng chỉ là 3 bàn.
* Dự đoán: Với sự yếu kém trong tấn công của đội khách, tôi nghiêng về kèo Xỉu 2.5 (hoặc 2/2.5 tùy nhà cái).
4. DỰ ĐOÁN HIỆP 1
* Với xu hướng nhập cuộc chậm của cả hai đội và sự chênh lệch về phong độ, Renaissance Zemamra có thể sẽ kiểm soát thế trận nhưng khó có bàn thắng sớm. Olympique Dcheira sẽ ưu tiên phòng ngự.
* Dự đoán: Hòa 0-0 hoặc Renaissance Zemamra dẫn 1-0.
5. DỰ ĐOÁN CẢ TRẬN
* Với lợi thế sân nhà, phong độ ổn định và đặc biệt là khả năng tấn công vượt trội cùng hàng thủ đối phương yếu kém, Renaissance Zemamra có nhiều cơ hội giành chiến thắng cách biệt.
* Dự đoán: Renaissance Zemamra thắng.
6. DỰ ĐOÁN TỶ SỐ
* Renaissance Zemamra được kỳ vọng ghi 1-2 bàn.
* Olympique Dcheira gần như không có khả năng ghi bàn.
* Dự đoán tỷ số: 2-0 nghiêng về Renaissance Zemamra. (Khả năng 1-0 cũng rất cao).
---
TÓM TẮT KÈO:
* Kèo Tài/Xỉu: Xỉu 2.5
* Dự đoán Hiệp 1: Hòa 0-0
* Dự đoán Cả Trận: Renaissance Zemamra thắng
* Dự đoán Tỷ số: 2-0
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Trận đấu giữa Renaissance Zemamra và Olympique Dcheira có vẻ là một cuộc đối đầu khá chênh lệch, đặc biệt khi xét đến phong độ và kinh nghiệm thi đấu từ đầu mùa giải. Renaissance Zemamra, với tư cách là đội chủ nhà, sở hữu lợi thế lớn về mặt sân bãi và có khởi đầu mùa giải tương đối ổn định hơn. Trong khi đó, Olympique Dcheira đang trải qua giai đoạn khó khăn, với dữ liệu cực kỳ hạn chế và phong độ kém cỏi.
Điểm mấu chốt của trận đấu này là sự khác biệt rõ rệt về khả năng tấn công của hai đội. Renaissance Zemamra thể hiện khả năng ghi bàn tốt, trong khi Olympique Dcheira gần như bất lực trong việc tìm kiếm mảnh lưới đối phương.
2. PHÂN TÍCH CHI TIẾT
2.1. Phong độ gần đây
* Renaissance Zemamra (Chủ nhà): Đã thi đấu 7 trận, giành được 4 chiến thắng và để thua 3 trận. Đây là một phong độ khá ổn định, cho thấy đội bóng này có khả năng giành trọn 3 điểm trước các đối thủ yếu hơn và thường kết thúc trận đấu với kết quả thắng/thua rõ ràng (không có trận hòa nào). Tỷ lệ thắng là 57.1%.
* Olympique Dcheira (Khách): Mới chỉ thi đấu 2 trận, hòa 1 và thua 1, chưa giành được chiến thắng nào. Dữ liệu này rất hạn chế, nhưng nó cho thấy một khởi đầu mùa giải đầy khó khăn và thiếu tự tin. Việc chưa thắng trận nào, đặc biệt là không ghi được bàn thắng, là một dấu hiệu đáng báo động.
Nhận định: Renaissance Zemamra rõ ràng có phong độ và kinh nghiệm thi đấu tốt hơn hẳn so với Olympique Dcheira, đặc biệt khi được chơi trên sân nhà.
2.2. Khả năng ghi bàn và thủng lưới
* Renaissance Zemamra:
* Ghi 11 bàn sau 7 trận (trung bình 1.571 bàn/trận). Đây là một hiệu suất tấn công khá tốt.
* Thủng lưới 10 bàn sau 7 trận (trung bình 1.429 bàn/trận). Hàng thủ có vẻ không quá chắc chắn, nhưng cũng không quá tệ.
* Giữ sạch lưới 2 trận.
* Olympique Dcheira:
* Ghi 0 bàn sau 2 trận (trung bình 0 bàn/trận). Đây là thống kê đáng báo động nhất. Khả năng tấn công của Dcheira gần như không tồn tại.
* Thủng lưới 3 bàn sau 2 trận (trung bình 1.5 bàn/trận). Hàng thủ cũng không quá vững chắc, tương tự như Zemamra.
* Giữ sạch lưới 1 trận (trong 2 trận, điều này có thể là do may mắn hoặc gặp đối thủ yếu ở trận đó).
Nhận định: Khả năng ghi bàn của Renaissance Zemamra là vượt trội. Việc Olympique Dcheira chưa ghi được bàn thắng nào sau 2 trận là một lợi thế cực lớn cho hàng thủ của đội chủ nhà, ngay cả khi họ không quá xuất sắc.
2.3. Tình hình hiệp 1
* Renaissance Zemamra:
* Thắng hiệp 1: 1 trận
* Hòa hiệp 1: 4 trận
* Thua hiệp 1: 2 trận
* Đội chủ nhà thường có xu hướng nhập cuộc cẩn trọng và thường kết thúc hiệp 1 với tỷ số hòa.
* Olympique Dcheira:
* Thắng hiệp 1: 0 trận
* Hòa hiệp 1: 1 trận
* Thua hiệp 1: 1 trận
* Dù dữ liệu ít, nhưng Dcheira cũng cho thấy sự thận trọng hoặc khó khăn trong việc áp đặt thế trận từ sớm.
Nhận định: Cả hai đội đều có xu hướng nhập cuộc chậm hoặc chơi chặt chẽ trong hiệp 1. Khả năng hiệp 1 kết thúc với tỷ số hòa, hoặc đội mạnh hơn (Zemamra) có thể dẫn trước với cách biệt tối thiểu là khá cao.
3. KÈO TÀI/XỈU
* Phân tích: Renaissance Zemamra có trung bình 1.57 bàn thắng/trận và thủng 1.42 bàn/trận, tổng trung bình 3 bàn/trận. Olympique Dcheira chưa ghi bàn nhưng thủng 1.5 bàn/trận.
* Mặc dù Zemamra có khả năng ghi bàn, nhưng việc Dcheira chưa ghi được bàn thắng nào là yếu tố rất quan trọng. Điều này cho thấy trận đấu có thể không có quá nhiều bàn thắng nếu chỉ một mình Zemamra nổ súng. Một chiến thắng 1-0 hoặc 2-0 cho Zemamra là kịch bản rất dễ xảy ra. Ngay cả khi Zemamra ghi được 2 bàn và Dcheira "bất ngờ" có 1 bàn thì tổng cộng cũng chỉ là 3 bàn.
* Dự đoán: Với sự yếu kém trong tấn công của đội khách, tôi nghiêng về kèo Xỉu 2.5 (hoặc 2/2.5 tùy nhà cái).
4. DỰ ĐOÁN HIỆP 1
* Với xu hướng nhập cuộc chậm của cả hai đội và sự chênh lệch về phong độ, Renaissance Zemamra có thể sẽ kiểm soát thế trận nhưng khó có bàn thắng sớm. Olympique Dcheira sẽ ưu tiên phòng ngự.
* Dự đoán: Hòa 0-0 hoặc Renaissance Zemamra dẫn 1-0.
5. DỰ ĐOÁN CẢ TRẬN
* Với lợi thế sân nhà, phong độ ổn định và đặc biệt là khả năng tấn công vượt trội cùng hàng thủ đối phương yếu kém, Renaissance Zemamra có nhiều cơ hội giành chiến thắng cách biệt.
* Dự đoán: Renaissance Zemamra thắng.
6. DỰ ĐOÁN TỶ SỐ
* Renaissance Zemamra được kỳ vọng ghi 1-2 bàn.
* Olympique Dcheira gần như không có khả năng ghi bàn.
* Dự đoán tỷ số: 2-0 nghiêng về Renaissance Zemamra. (Khả năng 1-0 cũng rất cao).
---
TÓM TẮT KÈO:
* Kèo Tài/Xỉu: Xỉu 2.5
* Dự đoán Hiệp 1: Hòa 0-0
* Dự đoán Cả Trận: Renaissance Zemamra thắng
* Dự đoán Tỷ số: 2-0
Dự đoán 1X2 Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...
Soi Kèo Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.
Nhận Định Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.
Tip bóng đá Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira
Ngoài tip bóng đá miễn phí Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.
Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.
Tỷ số dự đoán Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.
Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira.
VIP TIP Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...
Soi Kèo Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.
Nhận Định Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.
Tip bóng đá Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira
Ngoài tip bóng đá miễn phí Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.
Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.
Tỷ số dự đoán Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.
Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira.
VIP TIP Renaissance Zemamra vs Olympique Dcheira
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá
Thông tin
Thông Tin
Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.
|
Soi Kèo chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818 Zalo: https://zalo.me/0988689818 Telegram: https://t.me/soikeocom Email: lienhesoikeo@gmail.com Gửi ticket Hỗ Trợ Đăng Quảng Cáo Banner Tự Động *Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí. *Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất. *Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá. *Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất. *Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật. Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị. Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng. Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì. Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán. Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí. Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông. ![]() Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips | tipbongda.vn Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk Soi Keo English version - SoiKeoTips.com |













