Soi Kèo dự đoán
🏆
Ukraine Premier League
Metalist 1925 Kharkiv
2 - 2
Kết Thúc
Karpaty Lviv
DỰ ĐOÁN 1X2
Kèo Cả trận
1
1.938
X
3.203
2
3.733
Kèo Cơ Hội Kép
1X
1.222
X2
1.727
12
1.28
Kèo Under và Over 2 1/2
Over
4.7
Under
1.652
Kèo Under và Over 3 1/2
Over
3.858
Under
1.218
Kèo BTTS
Có
Không
SỨC CHỨA KHÁN GIẢ
Đối đầu: Metalist 1925 Kharkiv vs Karpaty Lviv
* Màu dọc đặc trưng chủ nhàChưa có dữ liệu đối đầu chờ cập nhật quay lại sau.
Thống Kê Đối Đầu: Metalist 1925 Kharkiv vs Karpaty Lviv
Số Trận:
Tổng bàn thắng:
Trên 0.5 bàn
trận
Trên 1.5 bàn
trận
Trên 2.5 bàn
trận
Trên 3.5 bàn
trận
Hai đội ghi bàn
trận
Metalist 1925 Kharkiv
VS
Karpaty Lviv
2
Tổng bàn thắng
5
0
Trận thắng
1
1
Sạch lưới
3
0.667
Ghi bàn trung bình
1.667
0
Thắng Hiệp 1
1
1.667
Bàn thua trung bình
0
1
Số trận Hòa
2
2
Số trận Thua
0
2
H1 Hòa
2
1
H1 Thua
0
28.8%
Nhà cái dự báo Hòa
32.9%
21.7%
Nhà cái dự báo Thua
32.2%
Metalist 1925 Kharkiv
Thắng: 58%
Thắng: 58%
Karpaty Lviv
Thắng: 42.4%
Thắng: 42.4%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh:
Dựa trên các chỉ số thống kê, đây dự kiến là một trận đấu khá cân bằng giữa hai đội.
Phân tích bởi AI:
Chào mừng quý vị độc giả đến với chuyên mục soi kèo bóng đá chuyên sâu! Hôm nay, chúng ta sẽ cùng phân tích trận đấu giữa Metalist 1925 Kharkiv và Karpaty Lviv dựa trên các dữ liệu có sẵn.
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Trận đấu giữa Metalist 1925 Kharkiv và Karpaty Lviv hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu đầy chênh lệch về phong độ và lực lượng. Metalist 1925 Kharkiv đang trải qua một giai đoạn cực kỳ khó khăn với thành tích bết bát, trong khi Karpaty Lviv cho thấy sự ổn định và hiệu quả hơn hẳn. Dựa trên các số liệu thống kê, đội khách Karpaty Lviv được đánh giá cao hơn hẳn và có lợi thế rõ rệt để giành trọn 3 điểm.
---
2. PHÂN TÍCH CHUYÊN SÂU
Metalist 1925 Kharkiv (Đội nhà)
* Phong độ tổng thể: Cực kỳ tệ hại. Metalist 1925 Kharkiv mới chỉ giành được 1 chiến thắng, hòa 0 và để thua tới 5 trận trong tổng số 6 trận đấu gần nhất. Tỷ lệ thắng chỉ là 16.7%.
* Hàng công: Yếu kém. Đội chủ nhà chỉ ghi được 5 bàn thắng sau 6 trận, trung bình 0.83 bàn/trận. Điều này cho thấy khả năng xuyên thủng lưới đối phương của họ rất hạn chế.
* Hàng thủ: Thảm họa. Đây là điểm yếu chí mạng của Metalist 1925 Kharkiv. Họ đã để thủng lưới tới 18 bàn sau 6 trận, trung bình 3 bàn thua/trận. Đặc biệt, đội bóng này chưa giữ sạch lưới được trận nào.
* Hiệp 1: Có xu hướng bị dẫn trước. Metalist 1925 Kharkiv đã để thua trong Hiệp 1 tới 5 trên tổng số 6 trận gần nhất, chỉ thắng 1 và hòa 0. Điều này cho thấy họ thường nhập cuộc không tốt và dễ bị đối thủ áp đảo ngay từ đầu.
* Đánh giá tổng quan: Metalist 1925 Kharkiv đang là một trong những đội bóng có phong độ kém nhất, đặc biệt là hàng phòng ngự cực kỳ lỏng lẻo. Lợi thế sân nhà dường như không mang lại nhiều ý nghĩa khi họ vẫn liên tục để thua.
Karpaty Lviv (Đội khách)
* Phong độ tổng thể: Tương đối ổn định và tích cực. Karpaty Lviv đã giành được 2 chiến thắng, hòa 0 và chỉ thua 1 trong 3 trận đấu gần nhất. Tỷ lệ thắng là 66.7%.
* Hàng công: Hiệu quả. Đội khách ghi được 4 bàn thắng sau 3 trận, trung bình 1.33 bàn/trận. Mặc dù không quá bùng nổ, nhưng Karpaty Lviv biết cách tận dụng cơ hội.
* Hàng thủ: Rất chắc chắn. Đây là điểm mạnh vượt trội của Karpaty Lviv. Họ chỉ để thủng lưới 2 bàn sau 3 trận, trung bình 0.67 bàn thua/trận. Đáng chú ý, Karpaty Lviv đã giữ sạch lưới tới 2 trận.
* Hiệp 1: Có khả năng tạo lợi thế. Karpaty Lviv có 1 chiến thắng, 1 hòa và 1 thua trong Hiệp 1 sau 3 trận. Điều này cho thấy họ có thể nhập cuộc cân bằng hoặc tạo ra lợi thế sớm.
* Đánh giá tổng quan: Karpaty Lviv đang có một đội hình gắn kết, đặc biệt là hàng phòng ngự cực kỳ vững chắc. Khả năng ghi bàn ổn định cùng sự lì lợm sẽ là chìa khóa để họ đối phó với một Metalist 1925 Kharkiv đang gặp khủng hoảng.
So sánh và Nhận định:
* Sức mạnh tấn công: Karpaty Lviv (1.33 bàn/trận) nhỉnh hơn Metalist 1925 Kharkiv (0.83 bàn/trận).
* Sức mạnh phòng ngự: Karpaty Lviv (0.67 bàn thua/trận) vượt trội hoàn toàn so với Metalist 1925 Kharkiv (3 bàn thua/trận). Đây là sự khác biệt lớn nhất giữa hai đội.
* Khả năng thắng: Tỷ lệ thắng của Karpaty Lviv (66.7%) cao hơn rất nhiều so với Metalist 1925 Kharkiv (16.7%).
* Tỷ lệ chấp của nhà cái: Các nhà cái đánh giá Karpaty Lviv có tỷ lệ thắng (49.6% khi đối đầu Metalist, hoặc 31.3% theo dữ liệu của chính Karpaty) cao hơn đáng kể so với Metalist 1925 Kharkiv (21.9% thắng). Điều này củng cố thêm nhận định Karpaty Lviv là đội cửa trên.
---
3. DỰ ĐOÁN KÈO
Với những phân tích trên, chúng tôi đưa ra các dự đoán như sau:
* Kèo Tài/Xỉu (Over/Under): Metalist 1925 Kharkiv có hàng thủ tệ hại (trung bình 3 bàn thua/trận), điều này thường dẫn đến các trận đấu có nhiều bàn thắng. Mặc dù Karpaty Lviv có hàng thủ chắc chắn, nhưng họ có đủ khả năng để ghi ít nhất 2-3 bàn vào lưới Metalist 1925 Kharkiv. Ngay cả khi Karpaty Lviv giữ sạch lưới, với 2 hoặc 3 bàn thắng họ ghi được, khả năng trận đấu nổ Tài vẫn rất cao.
=> Chọn: Tài
* Kèo Hiệp 1: Metalist 1925 Kharkiv thường xuyên bị dẫn trước trong Hiệp 1 (5/6 trận thua Hiệp 1). Với phong độ tốt và sự vượt trội về chất lượng đội hình, Karpaty Lviv có khả năng cao sẽ sớm tạo lợi thế và dẫn trước khi kết thúc Hiệp 1.
=> Chọn: Karpaty Lviv dẫn trước Hiệp 1
* Kèo Cả trận: Karpaty Lviv vượt trội hoàn toàn về mọi mặt từ phong độ, tấn công đến phòng ngự. Metalist 1925 Kharkiv đang trong giai đoạn khủng hoảng sâu sắc.
=> Chọn: Karpaty Lviv thắng cả trận
* Tỷ số dự đoán: Với hàng thủ vững chắc của Karpaty Lviv và hàng công yếu kém của Metalist 1925 Kharkiv, khả năng đội chủ nhà không ghi được bàn là rất cao. Karpaty Lviv với sức tấn công ổn định hoàn toàn có thể ghi từ 2 đến 3 bàn.
=> Tỷ số chính xác: 0-2 hoặc 0-3 nghiêng về 0-3
---
Chúc quý vị có những lựa chọn sáng suốt!
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Trận đấu giữa Metalist 1925 Kharkiv và Karpaty Lviv hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu đầy chênh lệch về phong độ và lực lượng. Metalist 1925 Kharkiv đang trải qua một giai đoạn cực kỳ khó khăn với thành tích bết bát, trong khi Karpaty Lviv cho thấy sự ổn định và hiệu quả hơn hẳn. Dựa trên các số liệu thống kê, đội khách Karpaty Lviv được đánh giá cao hơn hẳn và có lợi thế rõ rệt để giành trọn 3 điểm.
---
2. PHÂN TÍCH CHUYÊN SÂU
Metalist 1925 Kharkiv (Đội nhà)
* Phong độ tổng thể: Cực kỳ tệ hại. Metalist 1925 Kharkiv mới chỉ giành được 1 chiến thắng, hòa 0 và để thua tới 5 trận trong tổng số 6 trận đấu gần nhất. Tỷ lệ thắng chỉ là 16.7%.
* Hàng công: Yếu kém. Đội chủ nhà chỉ ghi được 5 bàn thắng sau 6 trận, trung bình 0.83 bàn/trận. Điều này cho thấy khả năng xuyên thủng lưới đối phương của họ rất hạn chế.
* Hàng thủ: Thảm họa. Đây là điểm yếu chí mạng của Metalist 1925 Kharkiv. Họ đã để thủng lưới tới 18 bàn sau 6 trận, trung bình 3 bàn thua/trận. Đặc biệt, đội bóng này chưa giữ sạch lưới được trận nào.
* Hiệp 1: Có xu hướng bị dẫn trước. Metalist 1925 Kharkiv đã để thua trong Hiệp 1 tới 5 trên tổng số 6 trận gần nhất, chỉ thắng 1 và hòa 0. Điều này cho thấy họ thường nhập cuộc không tốt và dễ bị đối thủ áp đảo ngay từ đầu.
* Đánh giá tổng quan: Metalist 1925 Kharkiv đang là một trong những đội bóng có phong độ kém nhất, đặc biệt là hàng phòng ngự cực kỳ lỏng lẻo. Lợi thế sân nhà dường như không mang lại nhiều ý nghĩa khi họ vẫn liên tục để thua.
Karpaty Lviv (Đội khách)
* Phong độ tổng thể: Tương đối ổn định và tích cực. Karpaty Lviv đã giành được 2 chiến thắng, hòa 0 và chỉ thua 1 trong 3 trận đấu gần nhất. Tỷ lệ thắng là 66.7%.
* Hàng công: Hiệu quả. Đội khách ghi được 4 bàn thắng sau 3 trận, trung bình 1.33 bàn/trận. Mặc dù không quá bùng nổ, nhưng Karpaty Lviv biết cách tận dụng cơ hội.
* Hàng thủ: Rất chắc chắn. Đây là điểm mạnh vượt trội của Karpaty Lviv. Họ chỉ để thủng lưới 2 bàn sau 3 trận, trung bình 0.67 bàn thua/trận. Đáng chú ý, Karpaty Lviv đã giữ sạch lưới tới 2 trận.
* Hiệp 1: Có khả năng tạo lợi thế. Karpaty Lviv có 1 chiến thắng, 1 hòa và 1 thua trong Hiệp 1 sau 3 trận. Điều này cho thấy họ có thể nhập cuộc cân bằng hoặc tạo ra lợi thế sớm.
* Đánh giá tổng quan: Karpaty Lviv đang có một đội hình gắn kết, đặc biệt là hàng phòng ngự cực kỳ vững chắc. Khả năng ghi bàn ổn định cùng sự lì lợm sẽ là chìa khóa để họ đối phó với một Metalist 1925 Kharkiv đang gặp khủng hoảng.
So sánh và Nhận định:
* Sức mạnh tấn công: Karpaty Lviv (1.33 bàn/trận) nhỉnh hơn Metalist 1925 Kharkiv (0.83 bàn/trận).
* Sức mạnh phòng ngự: Karpaty Lviv (0.67 bàn thua/trận) vượt trội hoàn toàn so với Metalist 1925 Kharkiv (3 bàn thua/trận). Đây là sự khác biệt lớn nhất giữa hai đội.
* Khả năng thắng: Tỷ lệ thắng của Karpaty Lviv (66.7%) cao hơn rất nhiều so với Metalist 1925 Kharkiv (16.7%).
* Tỷ lệ chấp của nhà cái: Các nhà cái đánh giá Karpaty Lviv có tỷ lệ thắng (49.6% khi đối đầu Metalist, hoặc 31.3% theo dữ liệu của chính Karpaty) cao hơn đáng kể so với Metalist 1925 Kharkiv (21.9% thắng). Điều này củng cố thêm nhận định Karpaty Lviv là đội cửa trên.
---
3. DỰ ĐOÁN KÈO
Với những phân tích trên, chúng tôi đưa ra các dự đoán như sau:
* Kèo Tài/Xỉu (Over/Under): Metalist 1925 Kharkiv có hàng thủ tệ hại (trung bình 3 bàn thua/trận), điều này thường dẫn đến các trận đấu có nhiều bàn thắng. Mặc dù Karpaty Lviv có hàng thủ chắc chắn, nhưng họ có đủ khả năng để ghi ít nhất 2-3 bàn vào lưới Metalist 1925 Kharkiv. Ngay cả khi Karpaty Lviv giữ sạch lưới, với 2 hoặc 3 bàn thắng họ ghi được, khả năng trận đấu nổ Tài vẫn rất cao.
=> Chọn: Tài
* Kèo Hiệp 1: Metalist 1925 Kharkiv thường xuyên bị dẫn trước trong Hiệp 1 (5/6 trận thua Hiệp 1). Với phong độ tốt và sự vượt trội về chất lượng đội hình, Karpaty Lviv có khả năng cao sẽ sớm tạo lợi thế và dẫn trước khi kết thúc Hiệp 1.
=> Chọn: Karpaty Lviv dẫn trước Hiệp 1
* Kèo Cả trận: Karpaty Lviv vượt trội hoàn toàn về mọi mặt từ phong độ, tấn công đến phòng ngự. Metalist 1925 Kharkiv đang trong giai đoạn khủng hoảng sâu sắc.
=> Chọn: Karpaty Lviv thắng cả trận
* Tỷ số dự đoán: Với hàng thủ vững chắc của Karpaty Lviv và hàng công yếu kém của Metalist 1925 Kharkiv, khả năng đội chủ nhà không ghi được bàn là rất cao. Karpaty Lviv với sức tấn công ổn định hoàn toàn có thể ghi từ 2 đến 3 bàn.
=> Tỷ số chính xác: 0-2 hoặc 0-3 nghiêng về 0-3
---
Chúc quý vị có những lựa chọn sáng suốt!




